SIEMENS 6SE6440-2AD22-2BA1 MICROMASTER 440 Được xây dựng trong lớp A Bộ lọc 380-480 V
  • SIEMENS 6SE6440-2AD22-2BA1 MICROMASTER 440 Built in Class A Filter 380-480 V
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: SIEMENS
Số mô hình: 6SE6440-2AD22-2BA1
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cái
Giá bán: EXW USD500-530
chi tiết đóng gói: thùng giấy
Thời gian giao hàng: 8-15 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây, Paypal
Khả năng cung cấp: 100 chiếc mỗi tháng
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Phạm vi: vi chủ dải phụ: 440
Loại sản phẩm: Bộ chuyển đổi tần số giai đoạn sản phẩm: loại bỏ dần
Mức độ bảo vệ: IP20 Max. Tối đa. output frequency tần số đầu ra: 650Hz
Max. tối đa. Output Voltage Điện áp đầu ra: 480V Kích thước (Cm): 14,90 x 17,20 x 20,20
Làm nổi bật:
6SE6440-2AD22-2BA1 Micromaster 440
380-480 V MICROMASTER 440
SIEMENS 6SE6440-2AD22-2BA1 MICROMASTER 440 tích hợp bộ lọc loại A 380-480 V
Sản phẩm
Số bài viết (Số đối mặt với thị trường) 6SE6440-2AD22-2BA1
Mô tả Sản phẩm **phụ tùng** Bộ lọc loại A tích hợp MICROMASTER 440 380-480 V 3 AC +10/-10% 47-63 Hz mô-men xoắn không đổi 2,2 kW quá tải 150% 60 giây, mô-men xoắn định luật vuông 200% 3 giây 2,2 kW 202x 149x 172 (HxWxD) mức độ bảo vệ IP20 nhiệt độ môi trường -10+50 °C không có AOP/BOP