QST-10-8 QST-10-8-50 QST-12-8 QST-12-10 QST-12-10 QST-12-10-20 Festo QST Series Push-in T-connector
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Đức, Trung Quốc
Hàng hiệu: Festo, AIRWOLF or OEM
Số mô hình: QST-10-8, QST-10-8-50, QST-12-8, QST-12-10, QST-12-10-20
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 mảnh
Giá bán: 0-1USD
chi tiết đóng gói: Hộp, Thùng, Pallet, Túi Nhựa
Thời gian giao hàng: 1-7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây, PayPal
Khả năng cung cấp: 5000 chiếc mỗi tuần
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Vật liệu làm kín ống: NBR Áp suất vận hành: -0,95~14bar(Nước: tối đa 0,6 MPa ở tối đa 50°C)
Phạm vi nhiệt độ làm việc: -10~+80oC Kết nối khí nén, cổng 1: Ống OD: 10mm, 12mm
Kết nối khí nén, cổng 2: Ống OD: 8mm, 10mm Phương tiện làm việc: Khí nén đạt tiêu chuẩn ISO 8573-1:2010 [7:-:-], Nước (lỏng, không có đá)
Làm nổi bật:
Bộ kết nối Festo QST Series T
Bộ kết nối T đẩy khí
Phụ kiện ống Festo QST
Mã đơn hàng:
Mã mục Kết nối cảng1 Kết nối cổng2 Phần không. Số lượng đóng gói
QST-10-8 OD ống: 10mm OD ống: 8mm 153136 10
QST-10-8-50 OD ống: 10mm OD ống: 8mm 130822 50
QST-12-8 OD ống: 12mm OD ống: 8mm 130615 10
QST-12-10 OD ống: 12mm OD ống: 10mm 153137 10
QST-12-10-20 OD ống: 12mm OD ống: 10mm 130823 20
Bảng dữ liệu:
Dữ liệu kỹ thuật tổng quát
Kết nối khí nén, cổng 1 Dây đực M5 Sợi nam G1/8 Dây nam G1/4 Dây nam G3/8 Dây nam G1/2 Dây nam G3/4
Thiết kế Nguyên tắc đẩy kéo
Vị trí gắn tùy chọn
Loại niêm phong trên nút vít Nhẫn niêm phong
Động lực danh nghĩa 1.2 Nm 5.4 Nm 9 Nm 15.5 Nm 26 Nm 20 Nm
Độ khoan cho mô-men xoắn co rút danh nghĩa ± 20%
Kích thước danh nghĩa 1.8... 2,4 mm 2.6... 6 mm 3.1... 8,5 mm 4.2... 11 mm 6.4... 13 mm 20 mm
Độ sâu chèn ống 1) 14.9... 17 mm 14.9... 20,7 mm 17... 23,4 mm 18.1... 24,8 mm 23.3... 24,8 mm 27.54 mm
Trọng lượng sản phẩm 8... 13 g 7.7... 31g 13... 48 g 20... 97 g 33... 158 g 91.2 g
Dữ liệu kỹ thuật chung
Kết nối khí nén, cổng 1 Dây nam R1/8 Dây nam R1/4 Dây nam R3/8 Dây nam R1/2
Thiết kế Nguyên tắc đẩy kéo
Vị trí gắn tùy chọn
Loại niêm phong trên nút vít Lớp phủ
Kích thước danh nghĩa 2.4... 6 mm 2.8... 8.5 mm 4.2... 11 mm 6.3... 13 mm
Độ sâu chèn ống 1) 11.6... 20,7 mm 11.9... 23.4 mm 17... 24,8 mm 20.2... 24,8 mm
Dữ liệu kỹ thuật tổng quát
Kết nối khí nén, cổng 1 Sợi nữ G1/8 Dây nữ G1/4 Dây nữ G3/8 Dây nữ G1/2
Kích thước danh nghĩa 2.8... 7 mm 3... 11 mm 5... 11 mm 11... 15 mm
Kết nối khí nén, cổng 1 Ách đẩy vào Ø 4 mm Ách kéo vào Ø 6 mm Ách đẩy vào Ø 8 mm Ách đẩy vào Ø 10 mm Ách đẩy vào Ø 12 mm Máy kéo vào Ø 16 mm
Kích thước danh nghĩa 2.5 mm 2.3... 4 mm 2.3... 6 mm 3.8... 7.5 mm 3.7... 9 mm 7.8... 11 mm
Kết nối khí nén, cổng 1 Đối với đường ống đường kính ngoài 4 mm Đối với ống đường kính bên ngoài 6 mm Đối với đường ống đường kính ngoài 8 mm Đối với đường ống đường kính ngoài 10 mm Đối với đường ống đường kính ngoài 12 mm Đối với đường ống đường kính ngoài 16 mm
Kích thước danh nghĩa 2.8mm 2.8...4.3mm 2.8...7mm 4.3...9mm 6.2...11mm 13mm
Kết nối khí nén, cổng 2 Đối với ống đường kính bên ngoài 4 mm Đối với ống đường kính bên ngoài 6 mm Đối với ống đường kính bên ngoài 8 mm Đối với đường ống đường kính bên ngoài 10 mm Đối với đường ống đường kính ngoài 12 mm Đối với ống đường kính ngoài 16 mm Đối với ống đường kính bên ngoài 22 mm
Độ sâu chèn ống 1) 14.9 mm 17 mm 18.2 mm 20.7 mm 23.3 mm 24.8 mm 27.54 mm
Điều kiện vận hành và môi trường:
Áp suất hoạt động phạm vi nhiệt độ hoàn chỉnh -0,95... 6 bar
Áp suất hoạt động phụ thuộc nhiệt độ -0,95... 14 bar
Lưu ý về áp suất hoạt động Nước: tối đa 0,6 MPa ở tối đa 50 °C
Phương tiện hoạt động Không khí nén theo tiêu chuẩn ISO 8573-1:2010 [7:-:-]
Nước (lỏng, không băng)
Ghi chú về phương tiện vận hành và thử nghiệm Hoạt động bôi trơn có thể
Nước: G-thread chỉ có thể với vòng niêm phong loại OL như phụ kiện bổ sung
Nhiệt độ môi trường -10... 80°C
Lớp chống ăn mòn CRC 1) 1 - Năng lực ăn mòn thấp
Phân loại hàng hải Xem giấy chứng nhận
1) Thông tin thêm www.festo.com/x/topic/kbk
Vật liệu:
Nhà vật liệu Nhôm anodized, đồng, đúc nickel, PBT
Vòng giải phóng vật liệu POM
Màu của vòng phóng Màu xanh
Vật liệu niêm phong ống NBR
Thành phần kẹp ống vật liệu Thép không gỉ hợp kim cao
Lưu ý về vật liệu Phù hợp với RoHS
Vật liệu hạt Đồng kim cát
Vật liệu cuộn rỗng Đồng kim cát
Kích thước:
Tiêu chuẩn chất lượng:
Các mẫu:
Dịch vụ sau bán hàng:
Ưu điểm cạnh tranh:
Các tính năng sản phẩm của chúng tôi: Bảo hành dịch vụ của chúng tôi:
1) Giá cạnh tranh 1) Trả lời nhanh chóng (Trả lời trong 24 giờ)
2) Chất lượng tốt 2) Các mẫu miễn phí (Khách hàng trả chi phí giao hàng)
3) Bao bì chuyên nghiệp 4) Bảo hành 1 năm
4) Sản xuất theo hướng dẫn của khách hàng 5) Hình ảnh / video có sẵn trong quá trình sản xuất.
5) Không có sự chậm trễ vận chuyển 6) Kiểm tra tải, và gửi ảnh tải trước khi vận chuyển.
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Based on 50 reviews for this supplier
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%