QSL-1/2-12 QSL-1/2-12-20 QSL-1/2-10-50 QSL-1/2-16 QSL-1/2-16-20 Lắp vào chữ L dòng Festo QSL
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Đức, Trung Quốc
Hàng hiệu: Festo, AIRWOLF or OEM
Số mô hình: QSL-1/2-12, QSL-1/2-12-20, QSL-1/2-10-50, QSL-1/2-16, QSL-1/2-16-20
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 mảnh
Giá bán: 0-1USD
chi tiết đóng gói: Hộp, Thùng, Pallet, Túi Nhựa
Thời gian giao hàng: 1-7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây, Paypal
Khả năng cung cấp: 5000 chiếc mỗi tuần
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Vật liệu làm kín ống: NBR Áp suất vận hành: -0,95~14bar(Nước: tối đa 0,6 MPa ở tối đa 50°C)
Phạm vi nhiệt độ làm việc: -10~+80oC Kết nối khí nén, cổng 1: R1/2
Kết nối khí nén, cổng 2: Ống OD: 10mm, 12mm, 16mm Phương tiện làm việc: Khí nén đạt tiêu chuẩn ISO 8573-1:2010 [7:-:-], Nước (lỏng, không có đá)
Làm nổi bật:
Festo QSL thiết bị khí nén hình L
Thiết bị ống đẩy với bảo hành
Bộ kết nối dạng L khí nén QSL
QSL-1/2-12 QSL-1/2-12-20 QSL-1/2-10-50 QSL-1/2-16 QSL-1/2-16-20 Festo QSL Series Push-in L-Fitting
Mã đơn hàng:
Mã mục Kết nối cảng1 Kết nối cổng2 Phần không. Số lượng đóng gói
QSL-1/2-12 Dây nam R1/2 OD ống: 12 mm 153054 1
QSL-1/2-12-20 Dây nam R1/2 OD ống: 12 mm 130738 20