Festo QSL-3/8-12 QSL-3/8-12-20 QSL-3/8-16 QSL-1/2-10 QSL Series Đẩy vào L
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Đức, Trung Quốc
Hàng hiệu: Festo, AIRWOLF or OEM
Số mô hình: QSL-3/8-12, QSL-3/8-12-20, QSL-3/8-16, QSL-1/2-10
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 mảnh
Giá bán: 0-1USD
chi tiết đóng gói: Hộp, Thùng, Pallet, Túi Nhựa
Thời gian giao hàng: 1-7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây, Paypal
Khả năng cung cấp: 5000 chiếc mỗi tuần
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Vật liệu làm kín ống: NBR Áp suất vận hành: -0,95~14bar(Nước: tối đa 0,6 MPa ở tối đa 50°C)
Phạm vi nhiệt độ làm việc: -10~+80oC Kết nối khí nén, cổng 1: R1/4
Kết nối khí nén, cổng 2: Ống OD: 10mm, 12mm Phương tiện làm việc: Khí nén đạt tiêu chuẩn ISO 8573-1:2010 [7:-:-], Nước (lỏng, không có đá)
Làm nổi bật:
Festo QSL thiết bị đẩy hình L
Bộ lắp ống khí nén QSL
Phụ kiện hình L Festo QSL-3/8-12
Festo QSL-3/8-12 QSL-3/8-12-20 QSL-3/8-16 QSL-1/2-10 QSL Series Lắp vào chữ L
Mã đặt hàng:
Mã mặt hàng Cổng kết nối1 Kết nối cổng2 Phần số. Số lượng đóng gói
QSL-3/8-12 Ren nam R3/8 Ống OD: 12 mm 153053 10
QSL-3/8-12-20 Ren nam R3/8 Ống OD: 12 mm 130737 50
QSL-3/8-16 Ren nam R3/8 Ống OD: 16 mm 164958 10
QSL-1/2-10 Ren nam R1/2 Ống OD: 10 mm 190661 20
Bảng dữ liệu:
Thông số kỹ thuật chung – Ren đực hệ mét và G
Thiết kế Nguyên lý kéo đẩy
vị trí lắp đặt không bắt buộc
Loại con dấu trên phích cắm có vít Vòng đệm
mô-men xoắn danh nghĩa 1,2 Nm 5,4 Nm 9 Nm 15,5 Nm 26 Nm 20 Nm
Dung sai cho mô-men xoắn siết chặt danh nghĩa ± 20%
Kích thước danh nghĩa 1,8 ... 2,4 mm 2,6 ... 6 mm 3,1 ... 8,5mm 4,2 ... 11mm 6,4 ... 13 mm 20mm
Độ sâu chèn ống 1) 14,9 ... 17mm 14,9 ... 20,7 mm 17 ... 23,4 mm 18,1 ... 24,8 mm 23,3 ... 24,8 mm 27,54 mm
Trọng lượng sản phẩm 8 ... 13g 7,7 ... 31 g 13 ... 48 g 20 ... 97 gam 33 ... 158 gam 91,2 gam
Thông số kỹ thuật chung – Ren R nam
Kết nối khí nén, cổng 1 Ren nam R1/8 Ren nam R1/4 Ren nam R3/8 Ren nam R1/2
Thiết kế Nguyên lý kéo đẩy
vị trí lắp đặt không bắt buộc
Loại con dấu trên phích cắm có vít Lớp phủ
Kích thước danh nghĩa 2,4 ... 6 mm 2,8 ... 8,5 mm 4,2 ... 11mm 6,3 ... 13 mm
Độ sâu chèn ống ¹) 11,6 ... 20,7mm 11,9 ... 23,4 mm 17 ... 24,8 mm 20,2 ... 24,8 mm
Thông số kỹ thuật chung – Ren G cái
Kết nối khí nén, cổng 1 Ren nữ G1/8 Ren cái G1/4 Ren cái G3/8 Ren cái G1/2
Kích thước danh nghĩa 2,8 ... 7 mm 3 ... 11mm 5 ... 11mm 11 ... 15mm
Thông số kỹ thuật chung – Tay áo dạng đẩy
Kết nối khí nén, cổng 1 Tay áo đẩy vào Ø 4 mm Tay áo dạng đẩy Ø 6 mm Tay áo dạng đẩy Ø 8 mm Tay áo dạng đẩy Ø 10 mm Tay áo dạng đẩy Ø 12 mm Tay áo dạng đẩy Ø 16 mm
Kích thước danh nghĩa 2,5 mm 2,3 ... 4 mm 2,3 ... 6 mm 3,8 ... 7,5 mm 3,7 ... 9 mm 7,8 ... 11 mm
Kết nối khí nén, cổng 1 Đối với ống có đường kính ngoài 4 mm Đối với ống có đường kính ngoài 6 mm Đối với ống có đường kính ngoài 8 mm Đối với ống có đường kính ngoài 10 mm Đối với ống có đường kính ngoài 12 mm Đối với ống có đường kính ngoài 16 mm
Kích thước danh nghĩa 2,8mm 2,8...4,3mm 2,8...7mm 4.3...9mm 6.2...11mm 13mm
Kết nối khí nén, cổng 2 Đối với ống có đường kính ngoài 4 mm Đối với ống có đường kính ngoài 6 mm Đối với ống có đường kính ngoài 8 mm Đối với ống có đường kính ngoài 10mm Đối với ống có đường kính ngoài 12 mm Đối với ống có đường kính ngoài 16 mm Đối với ống có đường kính ngoài 22 mm
Độ sâu chèn ống 1) 14,9 mm 17 mm 18,2 mm 20,7 mm 23,3 mm 24,8 mm 27,54 mm
Điều kiện vận hành và môi trường:
Phạm vi nhiệt độ hoàn chỉnh của áp suất vận hành -0,95...6 thanh
Áp suất vận hành phụ thuộc vào nhiệt độ -0,95 ... 14 thanh
Lưu ý về áp suất vận hành Nước: tối đa. Tối đa 0,6 MPa. 50°C
Phương tiện vận hành Khí nén đạt tiêu chuẩn ISO 8573-1:2010 [7:-:-]
Nước (lỏng, không có đá)
Lưu ý về phương tiện vận hành và thí điểm Có thể vận hành bôi trơn
Nước: Chỉ có ren G với vòng đệm loại OL làm phụ kiện bổ sung
Nhiệt độ môi trường xung quanh -10 ... 80°C