Festo QSL-1/4-10 QSL-1/4-10-50 QSL-1/4-12 QSL-1/4-12-20 QSL Series L-Đẩy vào
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Đức, Trung Quốc
Hàng hiệu: Festo, AIRWOLF or OEM
Số mô hình: QSL-1/4-10, QSL-1/4-10-50, QSL-1/4-12, QSL-1/4-12-20
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 mảnh
Giá bán: 0-1USD
chi tiết đóng gói: Hộp, Thùng, Pallet, Túi Nhựa
Thời gian giao hàng: 1-7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây, Paypal
Khả năng cung cấp: 5000 chiếc mỗi tuần
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Vật liệu làm kín ống: NBR Áp suất vận hành: -0,95~14bar(Nước: tối đa 0,6 MPa ở tối đa 50°C)
Phạm vi nhiệt độ làm việc: -10~+80oC Kết nối khí nén, cổng 1: R1/4
Kết nối khí nén, cổng 2: Ống OD: 10mm, 12mm Phương tiện làm việc: Khí nén đạt tiêu chuẩn ISO 8573-1:2010 [7:-:-], Nước (lỏng, không có đá)
Làm nổi bật:
Festo QSL thiết bị đẩy hình L
Máy kết nối ống khí nén hình L
Phụ kiện khí nén dòng QSL
Festo QSL-1/4-10 QSL-1/4-10-50 QSL-1/4-12 QSL-1/4-12-20 QSL Series L-Push-in fittings
Mã đơn hàng:
Mã mục Kết nối cảng1 Kết nối cổng2 Phần không. Số lượng đóng gói
QSL-1/4-10 Dây nam R1/4 OD ống: 10 mm 153051 10
QSL-1/4-10-50 Dây nam R1/4 OD ống: 10 mm 130733 50
QSL-1/4-12 Dây nam R1/4 OD ống: 12 mm 164981 10
QSL-1/4-12-20 Dây nam R1/4 OD ống: 12 mm 130734 20
Bảng dữ liệu:
Dữ liệu kỹ thuật tổng quát
Kết nối khí nén, cổng 1 Dây đực M5 Sợi nam G1/8 Dây nam G1/4 Dây nam G3/8 Dây nam G1/2 Dây nam G3/4
Thiết kế Nguyên tắc đẩy kéo
Vị trí gắn tùy chọn
Loại niêm phong trên nút vít Nhẫn niêm phong
Động lực danh nghĩa 1.2 Nm 5.4 Nm 9 Nm 15.5 Nm 26 Nm 20 Nm
Độ khoan cho mô-men xoắn co rút danh nghĩa ± 20%
Kích thước danh nghĩa 1.8... 2,4 mm 2.6... 6 mm 3.1... 8,5 mm 4.2... 11 mm 6.4... 13 mm 20 mm
Độ sâu chèn ống 1) 14.9... 17 mm 14.9... 20,7 mm 17... 23,4 mm 18.1... 24,8 mm 23.3... 24,8 mm 27.54 mm
Trọng lượng sản phẩm 8... 13 g 7.7... 31g 13... 48 g 20... 97 g 33... 158 g 91.2 g
Dữ liệu kỹ thuật chung
Kết nối khí nén, cổng 1 Dây nam R1/8 Dây nam R1/4 Dây nam R3/8 Dây nam R1/2
Thiết kế Nguyên tắc đẩy kéo
Vị trí gắn tùy chọn
Loại niêm phong trên nút vít Lớp phủ
Kích thước danh nghĩa 2.4... 6 mm 2.8... 8.5 mm 4.2... 11 mm 6.3... 13 mm
Độ sâu chèn ống 1) 11.6... 20,7 mm 11.9... 23.4 mm 17... 24,8 mm 20.2... 24,8 mm
Dữ liệu kỹ thuật tổng quát
Kết nối khí nén, cổng 1 Sợi nữ G1/8 Dây nữ G1/4 Dây nữ G3/8 Dây nữ G1/2
Kích thước danh nghĩa 2.8... 7 mm 3... 11 mm 5... 11 mm 11... 15 mm
Kết nối khí nén, cổng 1 Ách đẩy vào Ø 4 mm Ách kéo vào Ø 6 mm Ách đẩy vào Ø 8 mm Ách đẩy vào Ø 10 mm Ách đẩy vào Ø 12 mm Máy kéo vào Ø 16 mm
Kích thước danh nghĩa 2.5 mm 2.3... 4 mm 2.3... 6 mm 3.8... 7.5 mm 3.7... 9 mm 7.8... 11 mm
Kết nối khí nén, cổng 1 Đối với đường ống đường kính ngoài 4 mm Đối với ống đường kính bên ngoài 6 mm Đối với đường ống đường kính ngoài 8 mm Đối với đường ống đường kính ngoài 10 mm Đối với đường ống đường kính ngoài 12 mm Đối với đường ống đường kính ngoài 16 mm
Kích thước danh nghĩa 2.8mm 2.8...4.3mm 2.8...7mm 4.3...9mm 6.2...11mm 13mm
Kết nối khí nén, cổng 2 Đối với ống đường kính bên ngoài 4 mm Đối với ống đường kính bên ngoài 6 mm Đối với ống đường kính bên ngoài 8 mm Đối với đường ống đường kính bên ngoài 10 mm Đối với đường ống đường kính ngoài 12 mm Đối với ống đường kính ngoài 16 mm Đối với ống đường kính bên ngoài 22 mm
Độ sâu chèn ống 1) 14.9 mm 17 mm 18.2 mm 20.7 mm 23.3 mm 24.8 mm 27.54 mm
Điều kiện vận hành và môi trường:
Áp suất hoạt động phạm vi nhiệt độ hoàn chỉnh -0,95... 6 bar
Áp suất hoạt động phụ thuộc nhiệt độ -0,95... 14 bar
Lưu ý về áp suất hoạt động Nước: tối đa 0,6 MPa ở tối đa 50 °C
Phương tiện hoạt động Không khí nén theo tiêu chuẩn ISO 8573-1:2010 [7:-:-]
Nước (lỏng, không băng)
Ghi chú về phương tiện vận hành và thử nghiệm Hoạt động bôi trơn có thể
Nước: G-thread chỉ có thể với vòng niêm phong loại OL như phụ kiện bổ sung
Nhiệt độ môi trường -10... 80°C